Chia sẻ ngay:
0
Đ

Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.

Sản Phẩm

Thống số kỹ thuật

Scania
2059778
Scania
2077885
Replaces Ref. No. Properties Data
Agco 40367914 Filter type Screw-on Filter
Agco 99100562 Height [mm] H 260
Athey 485GB3191 Outer diameter [mm] D 108
Caterpillar 1R-0658 Thread Size 1 1/8″ x 16 UNF
Caterpillar 1R-0739
Caterpillar 1R-1807
Caterpillar 1W-3300
Caterpillar 2P-4004
Caterpillar 3Y0-900X
Caterpillar 5P-1119
Claas 00 0360 014 0
Demag 69704773
Demag 988693
Demag 98869300
Deutz 0117 4420
Dongfeng D5000681013
ERF GH27096
Fiat 4253 7127
Fiat 9910 0562
Foden Y03601712
Foden Y03725604
Foden Y05008003
Foden Y05809611
Foden YO3601712
Foden YO5008003
Ford 5011417
Ford 5011502
Freightliner ABPN10GLF3675
Freightliner DNP553191
Gardner H27096
General Motors 6439393
GMC 6439392
Grove 9414100547
Henschel H200W23
Henschel H200W24
Hino 5221170569
Iveco 4253 7127
Iveco 4254 6374
Iveco 5 0005 5336
Iveco 50 0102 1129
Iveco 50 1055 0600
JCB 01/798593
Liebherr 7211206
Mack 20539275
Mack 21707136
Mack 2191P553191
Mack 21939324
Mack 484GB3191C
Mack 485GB3191
Mack 485GB3191A
Mack 485GB3191B
Mack 485GB3191C
Mack 485GB3191D
Mack 485GB3232
Mack 5000133555
MAN 51.05504.0056
MAN 81.33215.0011
Mercedes-Benz 366 184 0255
Mercedes-Benz A366 184 0255
Nissan 52211-70569
Nissan 52217-06577
Poclain W1250599
Renault 00 20 709 459
Renault 48 5G B31 91A
Renault 48 5G B31 91B
Renault 50 00 133 555
Renault 50 00 670 699
Renault 50 00 670 700
Renault 50 00 670 701
Renault 50 00 670 796
Renault 50 00 670 79L
Renault 50 00 681 013
Renault 50 00 682 146
Renault 50 01 021 129
Renault 50 01 546 650
Renault 50 01 846 641
Renault 50 01 846 642
Renault 50 10 550 600
Renault 74 21 700 201
Renault 74 23 114 230
Romania MAN LUS4417
Romania MAN PH4849
Scania 1117285
Scania 1117295
Scania 1347726
Scania 2059778
Scania 2077885
Sisu 1216400551
Ud Trucks 5221170569
Ud Trucks 5221706577
Volvo 21401064
Volvo 21707134
Volvo 3130936
Volvo 466634
Volvo 4666343
Volvo 4787362
Volvo 4797362
Volvo 60466634
Volvo 6884417
Volvo 85114041
ZG ZG.01695-0008

Phin lọc dầu máy – Oil filter – 2059778

(20 đánh giá)
Liên hệ
Số lượng:
Chia sẻ ngay:

Mô tả chi tiết